FESTO DNCT-125-90-PPV-A 191112 Xy lanh khí nén
Mô tả
Thông số chung FESTO DNCT-125-90-PPV-A
- Model: DNCT-125-90-PPV-A
- Part number: 191112
- Loại: Tandem cylinder / xi lanh tandem
- Đường kính piston: 125 mm
- Hành trình: 90 mm
- Kiểu hoạt động: tác động kép (double-acting)
- Giảm chấn: khí nén điều chỉnh hai đầu (PPV)
- Áp suất làm việc: 0.6 ~ 10 bar
- Cổng khí: G1/2
- Nhiệt độ môi trường: -20 °C đến 80 °C
- Phát hiện vị trí: dùng cảm biến từ / proximity sensor
- Chuẩn: ISO 15552
- Vật liệu thân: hợp kim nhôm anodized
- Vật liệu ty piston: thép hợp kim cao
- DNCT = xi lanh tandem tiêu chuẩn ISO
- 125 = đường kính piston 125 mm
- 90 = hành trình 90 mm