Thông số chung KFPS XPC-30D10E1
- Model: XPC-30D10E1
- Hãng: KFPS
- Loại cảm biến: Inductive Proximity Sensor
- Kích thước ren: M30
- Khoảng cách phát hiện: 10 mm
- Kiểu ngõ ra: DC 2-wire
- Điện áp hoạt động: DC 10 ~ 30V
- Tần số đáp ứng: khoảng 400 Hz
- Dây kết nối: cáp đúc sẵn 2 m
- Đèn hiển thị: LED đỏ
- Chuẩn bảo vệ: IP67
- Nhiệt độ làm việc: -25 ~ 70°C
- Vật liệu vỏ: ABS
- XPC = dòng cảm biến trụ của KFPS
- 30 = thân M30
- D10 = khoảng cách phát hiện 10 mm
- E1 = thường là NO (Normally Open)
- Cảm biến tiệm cận M30 KFPS
- Cảm biến từ cảm ứng KFPS
- Cảm biến phát hiện kim loại 10 mm